- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Giá đỡ máy chiếu W615
1,700,000₫
| Model | W615 |
| Tương thích | Tất cả các loại máy chiếu |
| Chất liệu |
Hợp kim nhôm |
| Chịu lực | 10Kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều cao | 0,6 - 1.5m |
| Ghi chú | Không bánh xe |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Bảng họp Flipchart Silicon 3 chân FB33(60x90)
1,480,000₫
| Chức năng |
- 3 chân có thể rút để thu gọn, dễ dàng di chuyển - Có thể điều chỉnh độ nghiêng của bảng để tạo góc nhìn thoải mái cho người thuyết trình và người xem - Thanh kẹp được thiết kế độc đáo, dễ dàng tháo lắp và giữ giấy chắc khi viết - Bảng khung thép sơn tĩnh điện, có từ tính để gắn nam châm |
| Trọng lượng cả bao bì | 8.8 kg |
| Kích thước | 60 x 90cm |
| Trọng lượng bảng | 6.9 kg |

(


