- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy photocopy Konica Bizhub 185
19,400,000₫
|
Tốc độ sao chụp/in:
|
18 bản A4/phút
(Sao chụp, In, Quét)
|
| Kiểu máy: | sao chụp/in laser/ Scan để bàn |
| Bản gốc tối đa: | A5 –A3 |
| Độ phân giải bản chụp: | 600 dpi |
| Zoom: | 50%-200% |
| Khay nạp giấy tự động: | 250 tờ |
| Khay nạp giấy tay: | 100 tờ |
| Định lượng giấy: | 64 – 157g/m2 |
| Chia bộ điện tử | tự động, ID copy, 4 in 1 |
| Điện năng tiêu thụ: | tối đa 800W (Max) |
| Bộ nhớ trong: | 32MB |
| Giao tiếp: | USB 2.0 |
Máy photocopy Fuji Xerox DocuCentre S2010 CPS
19,600,000₫
| Tên thuộc tính | Giá trị thuộc tính |
| CHỨC NĂNG COPY | |
| Bộ nhớ RAM: | 128 MB |
| Tốc độ sao chụp: | 20 trang/phút (A3/A4/A5) |
| Độ phân giải in: | 600 x 600 dpi |
| Thu nhỏ/Phóng to: | 25-400% |
| Dung lượng giấy Chuẩn: | 350 tờ (Khay 1 (250 tờ*4) + Khay tay (100 tờ*5)) |
| Nhân bản: | 1 - 999 |
| Khay chứa bản chụp/in: | 250 tờ (A4) |
| Bộ tự động |
nạp và đảo bản gốc đảo bản sao |
| Kích thước: | Chiều rộng 595 x Chiều sâu 569 x Chiều cao 496 mm (tính cả nắp đậy) |
| CHỨC NĂNG IN MẠNG | |
| Tốc độ in : | 20 bản/phút |
| Giao thức: | Kết nối mạng: TCP/IP v4/v6 ( lpd, Port9100 ) |
| Độ phân giải in: | 600 x 600 dpi |
| CHỨC NĂNG SCAN | |
| Độ phân giải quét: | 600 x 600 dpi |
| Tốc độ quét: |
18 trang/phút |

(




