- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy photocopy Konica bizhub 165
18,400,000₫
| Sản phẩm | Máy photocopy |
| Hãng sản xuất | Konica |
| Model | Bizhub 165 |
| Cấu hình chuẩn: | Copy/ Print/ Scan |
| Khổ giấy | A3/A4 |
| Khay giấy | Tray 1: 250 trang; Tray tay : 100 trang |
| Bộ nhớ | 32Mb |
| Tốc độ | 16 ppm |
| Đảo mặt bản gốc | Không |
| Đảo mặt bản sao | Không |
| ADF | Không |
| Độ phân giải | 600 x600dpi |
| Cổng giao tiếp | 600Dpi |
| Thu phóng | N/A |
| Dùng mực | mực TN-116 photo 11,000 bản |
| Mô tả khác | Tỉ lệ phóng thu : 50 – 200%; Copy liên tục : 1 đến 99 trang; Kích thước : 570 x 531 x 449mm; Trọng lượng : 23.6kg |
| Cân nặng | 23,6 Kg |
| Bảo hành chi tiết | Bảo hành máy 12 tháng hoặc 60,000 bản chụp tùy điều kiện nào đến trước |
Máy photocopy Konica Bizhub 185
19,400,000₫
|
Tốc độ sao chụp/in:
|
18 bản A4/phút
(Sao chụp, In, Quét)
|
| Kiểu máy: | sao chụp/in laser/ Scan để bàn |
| Bản gốc tối đa: | A5 –A3 |
| Độ phân giải bản chụp: | 600 dpi |
| Zoom: | 50%-200% |
| Khay nạp giấy tự động: | 250 tờ |
| Khay nạp giấy tay: | 100 tờ |
| Định lượng giấy: | 64 – 157g/m2 |
| Chia bộ điện tử | tự động, ID copy, 4 in 1 |
| Điện năng tiêu thụ: | tối đa 800W (Max) |
| Bộ nhớ trong: | 32MB |
| Giao tiếp: | USB 2.0 |

(




