- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy photocopy Konica bizhub 165
18,400,000₫
| Sản phẩm | Máy photocopy |
| Hãng sản xuất | Konica |
| Model | Bizhub 165 |
| Cấu hình chuẩn: | Copy/ Print/ Scan |
| Khổ giấy | A3/A4 |
| Khay giấy | Tray 1: 250 trang; Tray tay : 100 trang |
| Bộ nhớ | 32Mb |
| Tốc độ | 16 ppm |
| Đảo mặt bản gốc | Không |
| Đảo mặt bản sao | Không |
| ADF | Không |
| Độ phân giải | 600 x600dpi |
| Cổng giao tiếp | 600Dpi |
| Thu phóng | N/A |
| Dùng mực | mực TN-116 photo 11,000 bản |
| Mô tả khác | Tỉ lệ phóng thu : 50 – 200%; Copy liên tục : 1 đến 99 trang; Kích thước : 570 x 531 x 449mm; Trọng lượng : 23.6kg |
| Cân nặng | 23,6 Kg |
| Bảo hành chi tiết | Bảo hành máy 12 tháng hoặc 60,000 bản chụp tùy điều kiện nào đến trước |
Máy Photocopy Konica Minolta Bizhub 185
18,500,000₫
| Chức năng chuẩn | Copy + In + Scan trắng đen |
| Khổ giấy tối đa | A3 |
| Tốc độ | 18 trang/phút (A4) |
| Độ phân giải | 600 x 600dpi |
| Thời gian copy bản đầu tiên | 8 giây |
| Thời gian làm nóng máy | 29 giây |
| Copy nhiều bản | từ 1 đến 99 |
| Zoom | 50 đến 200 % (tăng từng 1%) |
| Bộ nhớ copy | 32MB |
| Khay giấy vào | 1 khay * 250 tờ |
| Khay tay | 100 tờ |
| Cổng giao tiếp in/scan | USB 2.0 |
| Điện năng tiêu thụ | Tiêu thụ tối đa 800W |
| Nguồn điện | AC 220-240V, 50-60Hz |
| Kích thước | 570 x 531 x 449mm |
| Trọng lượng | 23.6kg |

(




