- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn công nghiệp HiClean HC 175A
10,500,000₫
| Model | Hiclean HC 175A |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 1500 w |
| Tốc độ | 175 rpm |
| Đường kính pad | 17 inch |
| Dây điện | 12 m |
| Trọng lượng | 48 kg |
| Phụ kiện | Bàn chải cứng, bàn chải mềm, bộ phận để miếng pad đánh bong sàn, thùng chứa hoá chất |
Máy chà sàn - thảm công nghiệp CLEPRO CS17G
9,500,000₫
| Model | CLEPRO CS17G |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 1100 W |
| Tốc độ | 154 rpm/min |
| Đường kính pad | 17” |
| Cân nặng | 47.56 Kg |
| Dây điện | 12 m |
| Kích thước | 375 x 126 x 1133 mm |
| Phụ kiện gồm |
Bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bong sàn, thùng chứa hoá chất.
|

(




