- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Motor máy hút bụi Super Cleaner
2,950,000₫
| Model | Motor máy hút bụi Super Cleaner |
| Dây quấn | Đồng |
| Công suất | 1350 w |
| Điện áp | 220 V - 50 Hz |
| Dùng cho | Máy hút bụi hút nước công nghiệp |
Ống mềm máy NT 65/2 mã 4.440-679.0
2,650,000₫
| Model | Ống mềm máy NT 65/2 mã 4.440-679.0 |
| Chiều dài | 4m |
| Kích thước ống mềm | 40mm |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Nhựa nguyên chất |
| Dùng cho |
Máy hút bụi Karcher NT 65/2 Ap (1.667-291.0)
|

(



