- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn liên hợp ngồi lái CleproX X160B
119,000,000₫
| Model | X160B |
| Công suất | 2010W |
| Điện áp | 24V |
| Motor |
100% lõi đồng Motor hút của thương hiệu Ametek |
| Chiều rộng làm việc | 840 mm |
| Chiều rộng cần gạt nước | 1200 mm |
| Hiệu suất làm việc | 5500-6500 m²/h |
| Dung tích thùng chứa nước sạch | 145L |
| Dung tích thùng chứa nước bẩn | 150L |
| Trọng lượng | 380 Kg |
| Kích thước | 1620 x 1190 x 1390 mm |
| Phụ kiện bao gồm | Bàn chải, Mâm gắn Pad, cần gạt nước, ắc quy, bộ sạc |
| Chức năng |
Đánh sạch bóng bề mặt bẩn của các loại sàn gạch, sàn đá, sàn sơn Epoxy… Dùng cho khách sạn, nhà hàng, nhà xưởng, nhà kho, bệnh viện, trường học, sân bay,… |
| Hãng sản xuất | CleproX |
| Nhà máy lắp ráp | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy chà sàn ngồi lái KRAFFER KF150 (dùng bình)
120,000,000₫
| Model | KF150 (dùng bình) |
| Nguồn điện | 24V |
| Acquy | 2 x 12V/200Ah |
| Chiều dài thanh hút nước | 1220mm |
| Đường kính bàn chải | 860mm |
| Công suất motor chà | 2 x 550W |
| Công suất motor hút | 600W |
| Tốc độ bàn chải | 180 vòng/phút |
| Motor trợ lực (bánh lái) | 750W |
| Áp lực bàn chải | 30kg |
| Thùng chứa nước sạch | 130L |
| Thùng chứa nước bẩn | 150L |
| Hiệu quả làm việc | 5500m2/h |
| Cân nặng | 380kg |
| Kích thước đóng gói | 1600×900×1320mm |
| Phụ kiện | 2 Bàn chải chà sàn, 02 bình acquy, 01 Bộ sạc acquy. |

(




