- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn liên hợp ngồi lái CleproX X160B
119,000,000₫
| Model | X160B |
| Công suất | 2010W |
| Điện áp | 24V |
| Motor |
100% lõi đồng Motor hút của thương hiệu Ametek |
| Chiều rộng làm việc | 840 mm |
| Chiều rộng cần gạt nước | 1200 mm |
| Hiệu suất làm việc | 5500-6500 m²/h |
| Dung tích thùng chứa nước sạch | 145L |
| Dung tích thùng chứa nước bẩn | 150L |
| Trọng lượng | 380 Kg |
| Kích thước | 1620 x 1190 x 1390 mm |
| Phụ kiện bao gồm | Bàn chải, Mâm gắn Pad, cần gạt nước, ắc quy, bộ sạc |
| Chức năng |
Đánh sạch bóng bề mặt bẩn của các loại sàn gạch, sàn đá, sàn sơn Epoxy… Dùng cho khách sạn, nhà hàng, nhà xưởng, nhà kho, bệnh viện, trường học, sân bay,… |
| Hãng sản xuất | CleproX |
| Nhà máy lắp ráp | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy chà sàn liên hợp dùng ắc quy IPC CT51 B50
119,000,000₫
| Model | IPC CT51 B50 |
| Điện áp | 24 V |
| Công suất làm việc | 1850 m2/h |
| Độ rộng bàn chà | 500 mm |
| Bình chứa nước sạch | 50 L |
| Bình chứa nước bẩn | 53 L |
| Áp lực bàn chà | 18 kg |
| Công suất | 800 w |
| Độ rộng gạt nước | 815 mm |
| Tốc độ di chuyển | 3.5km/h |
| Trọng lượng | 81.5 kg |
| Kích thước | 1328 x 563 x 1033 mm |
| Phụ kiện | Pin, sạc, bàn chải, mâm gai |
| Thời gian làm việc | 210 phút |

(




