- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn liên hợp ngồi lái CleproX X160B
119,000,000₫
| Model | X160B |
| Công suất | 2010W |
| Điện áp | 24V |
| Motor |
100% lõi đồng Motor hút của thương hiệu Ametek |
| Chiều rộng làm việc | 840 mm |
| Chiều rộng cần gạt nước | 1200 mm |
| Hiệu suất làm việc | 5500-6500 m²/h |
| Dung tích thùng chứa nước sạch | 145L |
| Dung tích thùng chứa nước bẩn | 150L |
| Trọng lượng | 380 Kg |
| Kích thước | 1620 x 1190 x 1390 mm |
| Phụ kiện bao gồm | Bàn chải, Mâm gắn Pad, cần gạt nước, ắc quy, bộ sạc |
| Chức năng |
Đánh sạch bóng bề mặt bẩn của các loại sàn gạch, sàn đá, sàn sơn Epoxy… Dùng cho khách sạn, nhà hàng, nhà xưởng, nhà kho, bệnh viện, trường học, sân bay,… |
| Hãng sản xuất | CleproX |
| Nhà máy lắp ráp | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy chà sàn ngồi lái chạy ắc quy Kenper RANGER 670B
118,000,000₫
| Model | Kenper RANGER 670B |
| Điện áp | DC24V |
| Chiều rộng làm việc | 680mm |
| Chiều rộng thang gạt nước | 900mm |
| Đường kính bàn chải | 340 mm x 2 bàn chải |
| Động cơ trợ lực lái | 300W |
| Tốc độ vòng quay | 180rpm |
| Động cơ chà | 300W x 2 động cơ |
| Động cơ hút | 600W |
| Áp lực bàn chải | 30-60 kg |
| Lực hút | 180mbar |
| Bình nước sạch | 70L |
| Bình nước bẩn | 85L |
| Độ ồn | 68dB(A) |
| Ắc quy | 3*DC8V 150AH C3 |
| Trọng lượng máy ( gồm ắc quy) | 250kg |
| Kích thước (LxWxH | 1300 x 720 x 1340 mm |
| Phụ kiện | 02 Bàn chải, 02 Mâm gắn Pad, 01 Thanh gạt nước, 01 sạc, 03 ắc quy |
| Tốc độ di chuyển | 0-6km/h |
| Độ nghiêng tối đa | 8% |
| Bán kính lái | 750mm |

(




