- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt ống thủy lực EPC215
9,400,000₫
| Model | EPC215 |
|---|---|
| Công suất | 500W |
| Nguồn điện | 380V/50Hz |
| Đường kính ống cắt | 57 – 215mm |
| Độ dày ống | 6mm |
| Lưỡi cắt | 198mm |
| Trọng lượng | 64kg |
| Phụ kiện | Đã bao gồm lưỡi cắt |
Máy cắt sắt cầm tay RC22-22mm
8,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC22C-22mm | |
|---|---|
| Model | RC22C |
| Công suất | 1.2Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 2 – 2.5 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 22 mm |
| Kích thước | 625 x 200 x 370 mm |
| Tổng trọng lượng | 16.1 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

(




