- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy Photo Toshiba E STUDIO 2006
18,300,000₫
| Tốc độ copy | 20/25 tờ/ phút |
| Khay đựng giấy | 250 tờ x 1 khay |
| Khay nạp tay | 100 tờ |
| Khổ giấy | A3 – B5R (Hộc giấy) |
| Khổ giấy | A3 – A5R (Khay nạp tay) |
| Độ phân giải | 1.200 x 600 dpi |
| Phóng to, thu nhỏ | 25-200% |
| Dung lượng bộ nhớ | 512MB |
| In mạng & Scan ( màu) | có sẵn |
| Kích thước | 600 ( rộng)mm x 643 ( ngang)mm x 463 ( cao)mm |
| Trọng lượng | 31.5 kg |
| BẢO HÀNH | 12 THÁNG BOARD MẠCH |
| Phụ kiện chọn thêm | RADF(Tự động nạp và đảo bản gốc ):19.300.000 ; ADU(Tự động đảo bản sao) : 8.400.000 |
Máy Photocopy Konica Minolta Bizhub 185
18,500,000₫
| Chức năng chuẩn | Copy + In + Scan trắng đen |
| Khổ giấy tối đa | A3 |
| Tốc độ | 18 trang/phút (A4) |
| Độ phân giải | 600 x 600dpi |
| Thời gian copy bản đầu tiên | 8 giây |
| Thời gian làm nóng máy | 29 giây |
| Copy nhiều bản | từ 1 đến 99 |
| Zoom | 50 đến 200 % (tăng từng 1%) |
| Bộ nhớ copy | 32MB |
| Khay giấy vào | 1 khay * 250 tờ |
| Khay tay | 100 tờ |
| Cổng giao tiếp in/scan | USB 2.0 |
| Điện năng tiêu thụ | Tiêu thụ tối đa 800W |
| Nguồn điện | AC 220-240V, 50-60Hz |
| Kích thước | 570 x 531 x 449mm |
| Trọng lượng | 23.6kg |

(




