- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Robot hút bụi lau nhà Hitachi RV-X15N
4,650,000₫
| Model | RV-X15N |
| Dung tích khoan chứa | Hộp bụi 400 ml, hộp nước 300 ml |
| Công suất hút | 2700 Pa |
| Độ ồn | 65 dB |
| Bộ lọc | HEPA E11 |
| Phiên bản | Quốc tế |
| Dung lượng pin | 3200 mAh |
| Thời gian sửa dụng | Sạc khoảng 4 - 5 giờ, dùng khoảng 170 phút |
| Thương hiệu | Nhật Bản |
| Sản xuất | Trung Quốc |
Máy hút bụi không tiếng ồn chao bảo AC-101
4,300,000₫
| Điện áp | 220 - 240V |
| Công suất | 1000 W |
| Công suất hiệu quả | 10 L |
| Lưu lượng khí | 48L / s |
| Máy hút | 210mbar |
| Power Cáp | 7m |
| Kích thước bể chứa | 345mm |
| Kích thước (L × W × H) (cm) |
38 x 38 x 46 |

(




