- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
BLACK+DECKER BXUVXA01 - MÁY HÚT BỤI LAU SÀN THÔNG MINH KHÔNG DÂY 5 CHỨC NĂNG
5,500,000₫
| Model | BXUVXA01 |
| Thời gian sạc | 4 giờ |
| Công nghệ Pin | Pin Lithium cho khả năng hoạt động trên diện tích 300-350 mét vuông. |
| Dung tích bể chứa nước sạch | 600ml |
| Dung tích bể chứa nước dơ | 550ml |
| Công nghệ được trang bị | Bộ lọc HEPA, tự động vệ sinh trục xoay chổi lăn, tự động làm khô trục xoay. |
| Cân nặng | 5.0 kg |
| Kích thước | 108.10H×25.80W×33.98D (cm) |
| Lực hút | 8Kpa |
Máy hút bụi Karcher WD 4S Premium (1.628-250.0)
4,600,000₫
| Năng lượng sử dụng | 1000 |
| Dung tích bình chứa(l) | 20 |
| Chất liệu bình chứa | Thép không rỉ |
| Màu sắc | Đầu máy vàng, đế máy vàng |
| Dây điện | 5 |
| Chiều rộng phụ kiện theo quy định | 35 |
| Loại dòng điện(Ph/V/Hz) | 220-240-50-60 |
| Trọng lượng gắn phụ kiện(kg) | 7,157 |
| Trọng lượng bao gồm bao bì(kg) | 10,2 |
| Kích thước(DxRxC) | 384x365x524 |

(




