- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi Karcher WD 4S Premium (1.628-250.0)
4,600,000₫
| Năng lượng sử dụng | 1000 |
| Dung tích bình chứa(l) | 20 |
| Chất liệu bình chứa | Thép không rỉ |
| Màu sắc | Đầu máy vàng, đế máy vàng |
| Dây điện | 5 |
| Chiều rộng phụ kiện theo quy định | 35 |
| Loại dòng điện(Ph/V/Hz) | 220-240-50-60 |
| Trọng lượng gắn phụ kiện(kg) | 7,157 |
| Trọng lượng bao gồm bao bì(kg) | 10,2 |
| Kích thước(DxRxC) | 384x365x524 |
Máy hút bụi không dây Shopvac SV5430022 - 4in1 khô/ướt/thổi/tách rời cầm tay
3,850,000₫
| Model | SV5430022 |
| Điện áp | 20V |
| Dung tích bình chứa | 7,6 lít |
| Công suất hoạt động | 200W |
| Động cơ | DC không chổi than |
| Dung tích bình chứa bụi | 1.4L (3/8-Gallon) |
| Độ ồn | < 80dB |
| Phụ kiện theo máy |
Công cụ khe |
| Tiện ích |
• Thanh nối có thể điều chỉnh và mở rộng |
| Trọng lượng | 5kg |

(




