- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi Karcher WD 4S Premium (1.628-250.0)
4,600,000₫
| Năng lượng sử dụng | 1000 |
| Dung tích bình chứa(l) | 20 |
| Chất liệu bình chứa | Thép không rỉ |
| Màu sắc | Đầu máy vàng, đế máy vàng |
| Dây điện | 5 |
| Chiều rộng phụ kiện theo quy định | 35 |
| Loại dòng điện(Ph/V/Hz) | 220-240-50-60 |
| Trọng lượng gắn phụ kiện(kg) | 7,157 |
| Trọng lượng bao gồm bao bì(kg) | 10,2 |
| Kích thước(DxRxC) | 384x365x524 |
Máy hút bụi Karcher MV4 Premium
3,773,000₫
| Thùng chứa |
20 l |
| Dây điện | 5 m |
| Công suất |
1000-1600W |
| Trọng lượng | 7.5 kg |
| Quy cách | 384x365x526mm |
| Phụ kiện kèm theo |
Ống hút mềm 2m Ống thẳng 2 x 0.5m Túi đựng bụi Lọc bụi Bàn hút ngang, đầu hút dẹp |

(




