- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi Karcher WD 4S Premium (1.628-250.0)
4,600,000₫
| Năng lượng sử dụng | 1000 |
| Dung tích bình chứa(l) | 20 |
| Chất liệu bình chứa | Thép không rỉ |
| Màu sắc | Đầu máy vàng, đế máy vàng |
| Dây điện | 5 |
| Chiều rộng phụ kiện theo quy định | 35 |
| Loại dòng điện(Ph/V/Hz) | 220-240-50-60 |
| Trọng lượng gắn phụ kiện(kg) | 7,157 |
| Trọng lượng bao gồm bao bì(kg) | 10,2 |
| Kích thước(DxRxC) | 384x365x524 |
Máy hút bụi Hitachi CV- BA22V
3,899,000₫
| Tính năng nổi bật | Công nghệ hút xoáy Booster tự động với cát; Chức năng thổi mạnh |
| Kiểu dáng | Cầm tay |
| Bộ lọc | Nano Titanium & HEPA |
| Dây điện tự cuốn | có |
| Dung tích khoang chứa bụi (L) | 6L |
| Vỏ máy | Kim loại |
| Ống hút | Có |
| Điều chỉnh công suất | Có |
| Túi chứa bụi | hộp chứa bụi |
| Đầu hút | Đầu hút xoay đa hướng 90 độ |
| Chế độ thổi | Có |
| Độ ồn | 78db(A) |
| Ống | Ống xoay và không xoắn di chuyển 360 độ |
| Chiều dài dây điện (m) | 5 m |
| Kích thước | 516x327x260 mm |
| Trọng lượng (kg) | 5.6 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Công suất hút (W) | 2200W |
| Điện áp vào | 220v/50Hz |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Bảo hành | 12 tháng |

(




