- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi Karcher WD 4S Premium (1.628-250.0)
4,600,000₫
| Năng lượng sử dụng | 1000 |
| Dung tích bình chứa(l) | 20 |
| Chất liệu bình chứa | Thép không rỉ |
| Màu sắc | Đầu máy vàng, đế máy vàng |
| Dây điện | 5 |
| Chiều rộng phụ kiện theo quy định | 35 |
| Loại dòng điện(Ph/V/Hz) | 220-240-50-60 |
| Trọng lượng gắn phụ kiện(kg) | 7,157 |
| Trọng lượng bao gồm bao bì(kg) | 10,2 |
| Kích thước(DxRxC) | 384x365x524 |
Máy hút bụi Philips FC8760
3,600,000₫
| Năng lượng đầu vào tối đa | 2000W |
| Công suất hút | 360W |
| Công suất hút | 2L |
| Số lượng các bộ phận ống | 2 |
| Nguyên liệu bánh xe | Cao su |
| Chân không | 33 kPa |
| Số lượng các giai đoạn lọc khí | 10 |
| Bán kính vận hành | 11m |
| Luồng khí | 37 l/s |
| Máy hút bụi lọc không khí | HEPA |
| Kiểu làm sạch | Khô |
| Mức độ ồn | 80db |
| Bề mặt làm sạch | Thảm, Sàn nhà cứng |
| Chiều dài dây | 7m |
| Điều khiển nguồn | Điện tử |
| Kích thước | 300x440x290 |
| Trọng lượng | 5,5 kg |

(




