- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi Karcher WD 4S Premium (1.628-250.0)
4,600,000₫
| Năng lượng sử dụng | 1000 |
| Dung tích bình chứa(l) | 20 |
| Chất liệu bình chứa | Thép không rỉ |
| Màu sắc | Đầu máy vàng, đế máy vàng |
| Dây điện | 5 |
| Chiều rộng phụ kiện theo quy định | 35 |
| Loại dòng điện(Ph/V/Hz) | 220-240-50-60 |
| Trọng lượng gắn phụ kiện(kg) | 7,157 |
| Trọng lượng bao gồm bao bì(kg) | 10,2 |
| Kích thước(DxRxC) | 384x365x524 |
Máy hút bụi Philips FC9225/01
4,000,000₫
| Công suất đầu vào | 2000 W |
| Sức hút tối đa | 440 W |
| Chiều dài dây | 7 m |
| Độ ồn | 78 dB |

(




