- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi Hitachi CV-SU22V
4,850,000₫
| Dây điện tự cuốn | có |
| Dung tích hộp chứa | 1.6 Lít |
| Công suất | 2200 W |
| Bộ Lọc | Nano Titanium & HEPA |
| Kiểu máy: | Cầm tay |
| Kích thước | 389x278x244 mm |
| Khối lượng | 5.1 kg |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy hút bụi Panasonic MC-CL789RN49 2200W
4,330,000₫
| Model | MC-CL789RN49 |
| Công suất hoạt động | 2200W |
| Công suất hút | 290W |
| Dung lượng pin | Không có |
| Chiều dài dây điện | 510 cm |
| Kích thước | Ngang 26 cm - Cao 25 cm - Sâu 38.5 cm |
| Trọng lượng | 5.1 Kg |
| Phụ kiện đi kèm | - Bàn chải quét bụi mịn - Đầu hút khe - Đầu hút rèm - Đầu hút sàn - Đầu hút đệm có cảm biến bụi |
| Dung tích | Hộp chứa - 2.2 lít |
| Bộ lọc | - Bộ lọc HEPA kép - Bộ lọc kháng khuẩn |
| Công nghệ | Công nghệ gió xoáy cực đại mang lại lực hút bền bỉ |
| Tiện ích | Dây điện tự thu gọn |

(




