- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn - thảm công nghiệp Palada PD-005
10,350,000₫
| Model | Palada PD-005 |
| Công suất | 1100W |
| Tốc độ | 154 rpm/min |
| Đường kính pad | 17” |
| Cân nặng | 47.56 Kg |
| Dây điện | 12 m |
| Kích thước | 37,5 x 12,6 x 113,3 cm |
| Phụ kiện gồm | bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bóng sàn, thùng chứa hoá chất |
| Chức năng | đánh bóng sạch bề mặt bẩn của các lọai sàn gạch và giặt thảm |
Máy chà sàn - thảm công nghiệp CLEPRO CS17G
9,500,000₫
| Model | CLEPRO CS17G |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 1100 W |
| Tốc độ | 154 rpm/min |
| Đường kính pad | 17” |
| Cân nặng | 47.56 Kg |
| Dây điện | 12 m |
| Kích thước | 375 x 126 x 1133 mm |
| Phụ kiện gồm |
Bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bong sàn, thùng chứa hoá chất.
|

(




