- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn tạ Supper Clean SC17
10,500,000₫
| Model | Supper Clean SC 17 |
| Điện áp | 220 V - 50 Hz |
| Công suất | 1800 W |
| Tốc độ | 175" |
| Đường kính pad | 17 inch |
| Trọng lượng | 78 kg |
| Dây điện | 12 m |
| Chức năng | Đánh bóng sạch bề mặt bẩn của các lọai sàn |
| Phụ kiện | Bàn chải mềm bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bóng sàn, thùng chứa hoá chất, tạ |
Máy chà sàn - thảm công nghiệp CLEPRO CS17G
9,500,000₫
| Model | CLEPRO CS17G |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 1100 W |
| Tốc độ | 154 rpm/min |
| Đường kính pad | 17” |
| Cân nặng | 47.56 Kg |
| Dây điện | 12 m |
| Kích thước | 375 x 126 x 1133 mm |
| Phụ kiện gồm |
Bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bong sàn, thùng chứa hoá chất.
|

(




