- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn tạ Palada PD 004
10,100,000₫
| Model | Palada PD 004 |
| Điện áp | 220-240V |
| Công suất | 1800W |
| Tốc độ | 168 rpm |
| Đường kính pad | 17 inch |
| Cân nặng máy | 73.66 kg |
| Cân nặng tạ | 1 x 20.5 kg |
| Đây điện | 12 m |
| Kích thước | 375 x 126 x 1133 mm |
Máy chà sàn Super Clean SC-002
9,300,000₫
| Model | Super Clean SC-002 |
| Điện áp / Tần số | 220VAC / 50Hz |
| Đường kính bàn chà | 17” |
| Điện lưu | 6.92A |
| Công suất | 1100W |
| Tốc độ quay bàn chải | 175rpm/min |
| Chiều dài cáp chính | 12m |
| Kích thước khi đóng hàng |
- 375X126X1133 mm - 540X440X360mm |
| Tổng trọng lượng | 48kg |
| Khối lượng tịnh | 45 Kgs |

(




