- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy Hút Bụi HITACHI CV-970Y
4,450,000₫
| Model | HITACHI CV-970Y |
| Tính năng nổi bật | Bộ màng lọc vải ; Chức năng thổi; Đầu hút đa dụng |
| Kiểu dáng | Loại thùng |
| Khử mùi diệt khuẩn | Có |
| Dung tích khoang chứa bụi (L) | 21 L |
| Vỏ máy | Thép |
| Ống hút | Có |
| Điều chỉnh công suất | Có |
| Túi chứa bụi | hộp chứa bụi |
| Đầu hút sàn | 2 chế độ |
| Chế độ thổi | Có |
| Độ ồn | 80 dB |
| Ống nối | Có |
| Chiều dài dây điện (m) | 7.8 m |
| Kích thước | 420 x 355 x 590 mm |
| Trọng lượng (kg) | 6.5 kg |
| Công suất hút (W) | 2200W |
| Điện áp vào | 220v/50Hz |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Bảo hành | 12 tháng |
| MÃ KHO | HB3001 |
Máy hút bụi Karcher MV 4 Premium
3,999,000₫
| Sức hút thực tế | 220 Air Watt |
| Năng lượng sử dụng | 1000W |
| Dung lượng bình chứa | 20l |
| Chất liệu Bình chứa | Thép không gì |
| Dây nguồn | 5m |
| Kích thước phụ kiện tiêu chuẩn | 35mm |
| Cân nặng | 7,5kg |
| Kích thước (L x W x H) | 384 × 365 × 526mm |

(




