- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Fred GY-30
Liên hệ
| Mode | GY-30 |
| Lưu lượng gió | 3000m3/h |
| Công suất | 80W |
| Phạm vi làm mát | 30m2 |
| Chế độ điện | Dòng điện xoay chiều |
| Phương thức hoạt động | Điều khiển từ xa |
| Tiếng ồn | ≤36dB(A) |
| Dung tích bình chứa nước | 10 lít trở lên |
| Kích thước | 375*450*1300mm |
Quạt điều hòa DK-30000TL
Liên hệ
| Công suất | 3000w |
| Điện áp | 380v-50hz |
| Khối lượng | 150kg |
| Độ ồn | <70db |
| Lượng nước tiêu thụ | 20-25l |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Công nghệ | Nhật bản |
| Bảo hành | 24 tháng |

(




