- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Fred GY-30
Liên hệ
| Mode | GY-30 |
| Lưu lượng gió | 3000m3/h |
| Công suất | 80W |
| Phạm vi làm mát | 30m2 |
| Chế độ điện | Dòng điện xoay chiều |
| Phương thức hoạt động | Điều khiển từ xa |
| Tiếng ồn | ≤36dB(A) |
| Dung tích bình chứa nước | 10 lít trở lên |
| Kích thước | 375*450*1300mm |
Máy làm mát không khí Daikiosan DK-18000TN/TX
Liên hệ
| Model |
Daikio DK-18000TN/TX |
| Lưu lượng gió (M3/H) | 18,000 M3/H |
| Công suất motor (W) | 1,500 W |
| Loại motor | 1 tốc độ, 100% lõi đồng |
| Điện áp | 380 V – 50 Hz |
| Dòng điện (A) | 3.7 A |
| Cột áp (Pa) | 200 |
| Độ ồn (dB) | ≤ 70 dB |
| Hướng gió thổi | Thổi xuống / lên / ngang |
| Lưu lượng nước tiêu thụ | (L / H): 8 – 12 L |
| Thể tích bình chứa nước (L) | 25l |
| Tấm làm mát | 5090 xanh |
| Kích thước máy (M2) | 1100x1100x950 |
| Kích thước miệng thổi (MM) | 670×670 |
| Diện tích làm mát (M2) | 80-120 M2 |

(




