- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Fred GY-30
Liên hệ
| Mode | GY-30 |
| Lưu lượng gió | 3000m3/h |
| Công suất | 80W |
| Phạm vi làm mát | 30m2 |
| Chế độ điện | Dòng điện xoay chiều |
| Phương thức hoạt động | Điều khiển từ xa |
| Tiếng ồn | ≤36dB(A) |
| Dung tích bình chứa nước | 10 lít trở lên |
| Kích thước | 375*450*1300mm |
Quạt điều hòa Sunhouse - SHD 7774
Liên hệ
| Mã sản phẩm | SHD 7774 |
| Màu sắc | Trắng - Xanh |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Công suất | 280W |
| Dung tích | 70 lít |
| Khối lượng | 35 Kg |
| Kích thước | 840 x 570 x 1320 mm |
| Cấp độ gió | 3 cấp độ |
| Chất liệu | Thân nhựa ABS |
| Điều khiển | Cảm ứng |
| Diện tích làm mát | 60 m2 |
| Thời gian làm mát liên tục | 12 h |
| Lưu lượng gió | 7.000 m3/h |

(




