- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Fred GY-30
Liên hệ
| Mode | GY-30 |
| Lưu lượng gió | 3000m3/h |
| Công suất | 80W |
| Phạm vi làm mát | 30m2 |
| Chế độ điện | Dòng điện xoay chiều |
| Phương thức hoạt động | Điều khiển từ xa |
| Tiếng ồn | ≤36dB(A) |
| Dung tích bình chứa nước | 10 lít trở lên |
| Kích thước | 375*450*1300mm |
Quạt làm mát Fred F550W
Liên hệ
| Công suất | 550W |
| Lưu lượng gió | 18000 m3/h |
| Diện tích làm mát | 100-200 m2 |
| Điện áp | 220 V |
| Cân nặng | 64Kg |
| Thùng chứa nước | 90l |
| Lượng nước tiêu thụ | 8 – 10 l/h |
| Tốc độ gió | 3 tốc độ ( thấp, trung bình, cao) |
| Hướng gió thổi | 4 chiều ( tự động qua trái, phải, lên, xuống) |
| Độ ồn | < 73db |
| Điều khiển | Bằng remote từ xa |
| Màn hình hiện thị | LCD |
| Chức năng tạo Anion khử mùi | Có |

(




