- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy chà sàn - thảm công nghiệp CLEPRO CS17G
9,500,000₫
| Model | CLEPRO CS17G |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 1100 W |
| Tốc độ | 154 rpm/min |
| Đường kính pad | 17” |
| Cân nặng | 47.56 Kg |
| Dây điện | 12 m |
| Kích thước | 375 x 126 x 1133 mm |
| Phụ kiện gồm |
Bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bong sàn, thùng chứa hoá chất.
|
Máy chà sàn đơn SE-CLEAN SC-39
8,700,000₫
| Model | SE-CLEAN SC-39 |
| Working width / Bề rộng làm việc (cm) | 43 |
| Brush / Bàn chải (cm) | 43 |
| Tank capacity / Dung tích thùng chứa (L) | 15 |
| Power / Công suất (W) | 1500 |
| Speed / Tốc độ (rpm/min) | 175 |
| Power supply / Điện áp (V/Hz) | 220/50 |
| Cable / Dây điện (m) | 12 |
| Weight / Trọng lượng (kg) | 48 |

(




