- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Bảng họp Flipchart Silicon chân chữ U FB66(70x100)
1,760,000₫
| Chức năng |
- chân gấp cho thể gập gọn, Dễ dàng di chuyển, |
| Trọng lượng cả bao bì | 12.6 kg |
| Kích thước | 70 x 100cm |
| Trọng lượng bảng | 10.4 kg |
Giá đỡ máy chiếu W615
1,700,000₫
| Model | W615 |
| Tương thích | Tất cả các loại máy chiếu |
| Chất liệu |
Hợp kim nhôm |
| Chịu lực | 10Kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều cao | 0,6 - 1.5m |
| Ghi chú | Không bánh xe |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

(


