- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Bảng họp Flipchart Silicon chân chữ U FB66(70x100)
1,760,000₫
| Chức năng |
- chân gấp cho thể gập gọn, Dễ dàng di chuyển, |
| Trọng lượng cả bao bì | 12.6 kg |
| Kích thước | 70 x 100cm |
| Trọng lượng bảng | 10.4 kg |
Bút trình chiếu logitech presenter cordless r800
1,200,000₫
| Loại | Bộ điều khiển |
| Hãng sản xuất | LOGITECH |
| Chức năng |
• Có nút điều khiển • Chức năng chỉ laser • Điều khiển trang lên xuống • Chức năng tắt màn hình • Công nghệ điều khiển tia hồng ngoại • Ánh sáng đèn LED • Chuyển đổi giữa các bảng • Chọn vùng và quay lại màn hình • Công nghệ không dây sử dụng wireless |
| Khoảng cách lazer (m) | 30 |
| Cổng kết nối | • USB 2.0 |
| Hệ điều hàng | Windows 98, Se, Me, 2000, XP, Windows 7 |

(


