- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy đánh sàn CHAOBAO HY005
10,000,000₫
| Model | Máy đánh sàn HY005 |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 1100W |
| Tốc độ | 154 RPM |
| Đường kính pad | 17” |
| Cân nặng | 48Kg |
| Dây điện | 12m |
| Phụ kiện | Bàn chải cứng, bàn chải mềm, mâm gắn pad |
Máy chà sàn công nghiệp Supper Clean SC 175A
9,200,000₫
| Model | Supper Clean SC 175A |
| Điện áp | 220 V - 50 Hz |
| Công suất | 1500W |
| Tốc độ vòng quay | 175 r/min |
| Đường kính pad | 17” |
| Dây điện | 12m |
| Cân nặng | 48 kg |
| Phụ kiện | Bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bóng sàn, thùng chứa |
| Chức năng | Đánh bóng sạch bề mặt bẩn của các lọai sàn gạch và giặt thảm |

(




