- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy nén khí Puma PK190-1HP
17,056,000₫
| Model | PK190 |
| Công suất (HP-KW) | 1 - 0.75 |
| Lưu lượng (l/phút) | 160 |
| Điện áp sử dụng (V) | 220 |
| Tốc độ quay puly đầu nén (v/phút) | 983 |
| Số xi lanh đầu nén | 2 |
| Áp lực làm việc (kg/cm2) | 8 |
| Áp lực tối đa (kg/cm2) | 10 |
| Dung tích bình chứa (L) | 88 |
| Kích thức DxRxC (mm) | 1060x490x850 |
Máy nén khí Puma PK2100N-2HP
17,617,000₫
| Công suất | 2 - 1.5 HP-KW |
| Lưu lượng | 225 L/phút |
| Tốc độ quay puly đầu nén | 983 vòng/phút |
| Số xi lanh đầu nén | 2 |
| Điện áp sử dụng | 220 V |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Áp lực tối đa | 10 kg/cm2 |
| Dung tích bình chứa | 95 Lít |
| Kích thức | 1170x190x850 mm |
| Trọng lượng | 97 Kg |

(




