- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
MÁY CHÀ SÀN GIẶT THẢM DR.CLEAN VJ-154
10,450,000₫
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 1200W |
| Áp lực bàn chải | 46 kg |
| Dây điện | 10m |
| Trọng lượng | 46kg |
| Kích thước | 575 x 460 x 1185 mm |
| Chức năng | Vệ sinh, làm sạch sàn đá grantnite, đá cẩm thạch, gạch ceramic, gạch cotto, các loại sàn công nghiệp. |
Máy chà sàn - thảm công nghiệp CLEPRO CS17G
9,500,000₫
| Model | CLEPRO CS17G |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 1100 W |
| Tốc độ | 154 rpm/min |
| Đường kính pad | 17” |
| Cân nặng | 47.56 Kg |
| Dây điện | 12 m |
| Kích thước | 375 x 126 x 1133 mm |
| Phụ kiện gồm |
Bàn chải mềm, bàn chải cứng, bộ phận để miếng pad đánh bong sàn, thùng chứa hoá chất.
|

(




