- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy photocopy Fuji Xerox DocuCentre S2010 CPS
19,600,000₫
| Tên thuộc tính | Giá trị thuộc tính |
| CHỨC NĂNG COPY | |
| Bộ nhớ RAM: | 128 MB |
| Tốc độ sao chụp: | 20 trang/phút (A3/A4/A5) |
| Độ phân giải in: | 600 x 600 dpi |
| Thu nhỏ/Phóng to: | 25-400% |
| Dung lượng giấy Chuẩn: | 350 tờ (Khay 1 (250 tờ*4) + Khay tay (100 tờ*5)) |
| Nhân bản: | 1 - 999 |
| Khay chứa bản chụp/in: | 250 tờ (A4) |
| Bộ tự động |
nạp và đảo bản gốc đảo bản sao |
| Kích thước: | Chiều rộng 595 x Chiều sâu 569 x Chiều cao 496 mm (tính cả nắp đậy) |
| CHỨC NĂNG IN MẠNG | |
| Tốc độ in : | 20 bản/phút |
| Giao thức: | Kết nối mạng: TCP/IP v4/v6 ( lpd, Port9100 ) |
| Độ phân giải in: | 600 x 600 dpi |
| CHỨC NĂNG SCAN | |
| Độ phân giải quét: | 600 x 600 dpi |
| Tốc độ quét: |
18 trang/phút |
Máy photocopy konica minolta bizhub 195
20,500,000₫
| Chức năng chuẩn | Copy + In + Scan |
| Khổ giấy tối đa | A3 |
| Tốc độ | 19 trang/phút (A4) |
| Độ phân giải | 600 x 600dpi |
| Thời gian copy bản đầu tiên | 6.5 giây |
| Thời gian làm nóng máy | 15 giây |
| Copy nhiều bản | từ 1 đến 999 |
| Zoom | 25-400% |
| Bộ nhớ copy | 128MB |
| Khay giấy vào | 1 khay * 250 tờ |
| Khay tay | 100 tờ |
| Cổng giao tiếp in/scan | USB 2.0 |
| Điện năng tiêu thụ | Tiêu thụ tối đa 1300W |
| Nguồn điện | AC 220-240V, 50-60Hz |
| Kích thước | 570 x 570 x 458* mm |
| Trọng lượng | 26.5kg (chưa bao gồm Mực, từ, nắp máy, khay tay) |

(




